MAY MOSI 2014

Siku ya Wafanyakazi inafanyika katikati ya umaskini mkubwa wa kipato kwa mfanyakazi unaotokana na kibano cha kima cha chini cha mshahara kisichofikia hata posho tu ya siku moja ya Mjengoni, Mfanyakazi kubinywa stahili zake kwa visingizio vya UKATA Serikalini na UPOFU wa Mamlaka za nchi.
Kuna nini cha kujivunia siku ya MAY MOSI Hii?

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s